• Thai Flag
  • english_flag

เอเชีย ปริ้นท์ เอ็กซ์โป 2019
ไบเทคบางนา กรุงเทพฯ

วันที่ 21-23 กุมภาพันธ์ 2562

Hero Default

hero

ติดต่อ

   

หากคุณมีคำถามเกี่ยวกับงาน สามารถติดต่อทีมงานเฟสป้าตามรายละเอียดด้านล่าง

Sales & Exhibiting Enquiries

ต่างประเทศ

ต่างประเทศ

James Ford

เจมส์ ฟอร์ด

ผู้จัดการกลุ่มฝ่ายขาย

T: +44 (0)1737 240788
E: james.ford@fespa.com

จีน / ญี่ปุ่น /ไต้หวัน  / เกาหลี

จีน / ญี่ปุ่น /ไต้หวัน  / เกาหลี

Jacky Hwang

แจ็คกี้ ฮวง

ผู้จัดการฝ่ายพัฒนาธุรกิจ

T: +86 20 8351 4677
E: jacky.hwang@fespa.com


 
ไทย

ไทย

Janis Kemachadakorn

เจนิส เขมาชฎากร

ผู้จัดการโครงการฝ่ายขายและการตลาด

T: +66 (0) 98 816 7896
E: janis.kemachadakorn@fespa.com

อินเดีย

อินเดีย

Sanjeev Bhatiani

ซานจีฟ บาห์เทียร์นิ

ตัวแทนขาย

T: +91 93 5023 0863
E: sbhatiani@servintonline.com

ลงทะเบียน & การตลาด

ต่างประเทศ

ต่างประเทศ

Leighona Aris 

เลโอน่า เอริส

การตลาด

T: +44 (0)1737 240788
E: leighona.aris@fespa.com

Thailand

Thailand

Janis Kemachadakorn

เจนิส เขมาชฎากร

ผู้จัดการโครงการฝ่ายขายและการตลาด

T: +66 (0) 98 816 7896
E: janis.kemachadakorn@fespa.com

บูธของผู้จัดแสดง/รายละเอียดการจัดงาน

Susan Hamer

ซูซาน แฮมเมอร์

หัวหน้าฝ่ายปฎิบัติการ

T: +44 (0)1737 240788
E: susan.hamer@fespa.com

พาร์ทเนอร์